ข้อมูลบุคลากรทั้งหมด

จำแนกตามเพศ
เพศ
จำนวน

• ไม่ระบุข้อมูล
11

• ชาย
41

• หญิง
47

รวม
99


จำแนกตามตำแหน่งวิทยะฐานะ
ตำแหน่งวิทยะฐานะ
จำนวน


จำแนกตามระดับการศึกษา
ระดับการศึกษา
จำนวน

• ปริญญาเอกหรือเทียบเท่า
1

• ปริญญาโทหรือเทียบเท่า
10

• ประกาศนียบัตรชั้นสูง
1

• ปริญญาตรีหรือเทียบเท่า
49

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง (ปวส.)
3

• ประกาศนียบัตรวิชาชีพ (ปวช.)
1

• ประถมศึกษา
4

• ไม่ระบุ
30


จำแนกตามแผนกและหน่วยงาน
แผนกและหน่วยงาน
จำนวน

• ผู้บริหารสถานศึกษา

• ผู้อำนวยการสถานศึกษา
1

• ฝ่ายวิชาการ
1

• ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
1

• ฝ่ายบริหารทรัพยากร
2

• ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
1

• แผนกวิชาช่างก่อสร้าง
4

• แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
12

• แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
4

• แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
5

• แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
6

• แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
7

• แผนกวิชาบัญชี
3

• แผนกวิชาการตลาด
4

• แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
1

• แผนกวิชายานยนต์
8

• งานบริหารงานทั่วไป
5

• งานประชาสัมพันธ์
4

• งานบุคลากร
6

• งานการเงิน
4

• งานบัญชี
3

• งานพัสดุ
4

• งานอาคารสถานที่
6

• งานทะเบียน
8

• งานความร่วมมือ
2

• งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์
2

• งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
3

• งานแผนงานและความร่วมมือ
2

• งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
2

• งานวางแผนและงบประมาณ
2

• งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
4

• งานปกครอง
1

• งานแนะแนวอาชีวศึกษา และจัดหางาน
2

• งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
4

• งานครูที่ปรึกษา
4

• งานลูกเสือวิสามัญและบริการ
2

• งานรักษาดินแดนและนักศึกษาวิชาทหาร
3

• งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
3

• งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
6

• งานพัฒนาหลักสูตร มาตรฐานการอาชีวศึกษา
5

• งานวัดผลและประเมินผล
5

• งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
4

• งานห้องสมุดและแหล่งเรียนรู้
1

• งานสื่อ นวัตกรรม เทคโนโลยีทางการศึกษา
3

• นักการ-ภารโรง
8

• พนักงานขับรถ
1

• ไม่มีหน้าที่รับผิดชอบ
17

• ผู้ดูแลระบบหลัก
5


จำแนกตามตำแหน่งหน้าที่
ตำแหน่งหน้าที่
จำนวน
(ตำแหน่ง)




ผู้อำนวยการ



นายเอกวิทย์ ธาตุไชย
ผู้อำนวยการ ผู้อำนวยการสถานศึกษา
ผู้บริหาร ชำนาญการ




รองผู้อำนวยการ



นางสองเมือง กุดั่น
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนาการศึกษา
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ



นายสหชาติ วงษ์เจริญ
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายบริหารทรัพยากร
ผู้บริหาร ชำนาญการ



นางอรนรินทร์ มีสัจจานนธนกุล
รองผู้อำนวยการ ฝ่ายวิชาการ
ผู้บริหาร ชำนาญการพิเศษ




หัวหน้าแผนก



ว่าที่ ร.ต.เสกศักดิ์ กลสรร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
หัวหน้างาน งานรักษาดินแดนและนักศึกษาวิชาทหาร
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแผนงานและความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตร มาตรฐานการอาชีวศึกษา
ครู ชำนาญการ



นายพิเชษฐ์ อุทธสิงห์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
หัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัสดุ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานรักษาดินแดนและนักศึกษาวิชาทหาร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อ นวัตกรรม เทคโนโลยีทางการศึกษา
ผู้ช่วยผู้บริหารสถานศึกษา ฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ
ผู้ช่วยผู้บริหารสถานศึกษา ฝ่ายบริหารทรัพยากร
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู



นายณัฐวุฒิ ธูปกลาง
หัวหน้าแผนก แผนกวิชายานยนต์
ครูประจำ แผนกวิชายานยนต์
ครู



นางสาวกัญจน์อมล แน่นอุดร
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย



นางสาววันเพ็ญ ไกรทองสุข
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาการตลาด
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ครู



นายพงศ์เทพ สุวรรณโณ
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ครูประจำ แผนกวิชาเมคคาทรอนิกส์
ครู



นางสาวบุสนา ศิริยามัน
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาบัญชี
หัวหน้างาน งานบัญชี
ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
ครู ชำนาญการ



นายธนาพร อินวงค์
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูประจำ แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครูผู้ช่วย



นายพัฒนา ใจกล้า
หัวหน้าแผนก แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานแผนงานและความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานรักษาดินแดนและนักศึกษาวิชาทหาร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตร มาตรฐานการอาชีวศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสื่อ นวัตกรรม เทคโนโลยีทางการศึกษา
ครูผู้ช่วย




หัวหน้างาน



นายมาโนช ซอเฮง
หัวหน้างาน งานปกครอง
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู



นางสาวอังคณา อินทร์ดำ
หัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ครู



ว่าที่ร้อยตรีหญิงมนฤดี แก้วประดิษฐ์
หัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
หัวหน้างาน งานลูกเสือวิสามัญและบริการ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครู



นายสกล บุษดี
หัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครู



นายกรณ์วัชพล เกตุคงคาสวัสดิ์
หัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก
ครู



นางสาวกาญจนา สาตา
หัวหน้างาน งานพัสดุ
ครูประจำ แผนกวิชาบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาคารสถานที่
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูผู้ช่วย



นางสาววาสนา นุดนาบี
หัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาการตลาด
ครู



นางสาวพวงแก้ว นุดนาบี
หัวหน้างาน งานการเงิน
ครูประจำ แผนกวิชาการตลาด
ครูผู้ช่วย



นางสาวพุฒรชาภร แสนจินดา
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีวศึกษา และจัดหางาน
หัวหน้างาน งานห้องสมุดและแหล่งเรียนรู้
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานลูกเสือวิสามัญและบริการ



นางจิราภรณ์ ใจกล้า
หัวหน้างาน งานทะเบียน
ครูประจำ แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ครู



นางสมพร โอภากาศ
หัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นายวรวุฒิ ครุฑแจ่ม
หัวหน้างาน งานสื่อ นวัตกรรม เทคโนโลยีทางการศึกษา
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประชาสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานความร่วมมือ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี
ครู



นายอนุสรณ์ จินดารัตน์
หัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชายานยนต์
ครู



ว่าที่ร้อยตรีสุชาติ คงสิน
หัวหน้างาน งานวางแผนและงบประมาณ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวิจัย พัฒนา นวัตกรรม และสิ่งประดิษฐ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานครูที่ปรึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครู



นางสาวนิลาวรรณ เยาว์สนิท
หัวหน้างาน งานความร่วมมือ
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานการเงิน



นายณฤวัต ลีล้อม
หัวหน้างาน งานโครงการพิเศษและการบริการชุมชน
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชายานยนต์



นายณัฐวัตร ทีฆะพร
หัวหน้างาน งานส่งเสริมผลิตผล การค้าและประกอบธุรกิจ
หัวหน้างาน งานแนะแนวอาชีวศึกษา และจัดหางาน
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานประกันคุณภาพและมาตรฐานการศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานพัฒนาหลักสูตร มาตรฐานการอาชีวศึกษา
ครู



นางสาวมนัสนันท์ มะกอง
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป
หัวหน้างาน งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา
ครูประจำ แผนกวิชาช่างกลโรงงาน
ครูผู้ช่วย



นางสาวณิชา ตั้งสถิตย์ธรรม
หัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบุคลากร
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครู



นางสาววลีวรรณ สีรักษา
หัวหน้างาน งานบุคลากร
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย




ครูประจำ



ว่าที่ร้อยตรีศิริพงษ์ แพร่ศิริพุฒิพงศ์
ครูประจำ แผนกวิชายานยนต์
ครู



นางสาวพิมณภัทร์ บุณยโพธิวัฒน์
ครูประจำ แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ครูผู้ช่วย




ครูอัตราจ้าง



นายนพกฤษฏิ์ กุลวัฒนวิวัฒน์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



Mr.Paul Villa
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายพีรพงษ์ มั่นแก่น
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ
เจ้าหน้าที่ งานประชาสัมพันธ์
เจ้าหน้าที่ งานศูนย์ข้อมูลสารสนเทศ
เจ้าหน้าที่ งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นางสาววิภาวรรณ ไชยสิทธิ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาการตลาด
เจ้าหน้าที่ งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี



นายจักรกฤษณ์ ขวัญทองอ่อน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานวัดผลและประเมินผล
ครู



นายมนตรี ดีพิจารณ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชายานยนต์



นางสาวฐิติรัตน์ ธูปกลาง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายนันทวัฒน์ ภู่กิตติธนเศรษฐ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชายานยนต์



นายยุทธนา แก้วทิ้ง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชายานยนต์



นางสาวมาลิณี พึ่งตน
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นางสาวสุธาทิพย์ ใจคำ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์



นายสมชาย เพชรกอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างกลโรงงาน



นายวัชร พิศวิมล
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวชลธิชา โสภา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวธนัญญา บัวลำพอง
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ



นางสาวศศิพร ลายประดิษฐ์
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวภัทรวดี ศรีรินยา
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์



นายสหัสวรรษ สวรรณพรม
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างก่อสร้าง



นางสาวณัฏฐา พละสุ
ครูอัตราจ้าง แผนกวิชาช่างอิเล็กทรอนิกส์




ลูกจ้างอัตราจ้าง



นางสาวปวีณา โต๊ะกู
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ



นางสาวชฎาภรณ์ ผานาค
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานบัญชี



นายสง่า นุดนาบี
ลูกจ้างอัตราจ้าง นักการ-ภารโรง



นายสมบัติ อยู่เป็นสุข
ลูกจ้างอัตราจ้าง พนักงานขับรถ



นางสาวธนาพร แย้มพรรณราย
ลูกจ้างอัตราจ้าง งานวางแผนและงบประมาณ




เจ้าหน้าที่



นายสมชาย นุดนาบี
เจ้าหน้าที่ นักการ-ภารโรง



นายวีระเดช ปุ่นสกุล
เจ้าหน้าที่ นักการ-ภารโรง



นายเกษม ประเทศไทย
เจ้าหน้าที่ นักการ-ภารโรง



นางสาวอารีววรรณ เจ๊ะมิน
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นายปวิช บาระเฮม
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวนพา ดาแหม็ง
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร



นางสาวสีตลา มัชชะ
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน



นางสาวบุษราณี มะขาว
เจ้าหน้าที่ งานพัสดุ
เจ้าหน้าที่ งานอาคารสถานที่



นางสาวมุทิตา สีมาวงค์
เจ้าหน้าที่ งานบริหารงานทั่วไป
เจ้าหน้าที่ งานบุคลากร
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตร มาตรฐานการอาชีวศึกษา
ผู้ดูแลระบบ ผู้ดูแลระบบหลัก



นางอรพรรณ สุขเติม
เจ้าหน้าที่ นักการ-ภารโรง



นางสาวปรียา พุ่มซะ
เจ้าหน้าที่ งานทะเบียน
เจ้าหน้าที่ งานพัฒนาหลักสูตร มาตรฐานการอาชีวศึกษา



นางสาวพัทธมน ดำรงศักดิ์
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสาวเสาวรีย์ คำภิลานนท์
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน



นายสมศักดิ์ นุดนาบี
เจ้าหน้าที่ นักการ-ภารโรง



นาย ณัชพล โพธิ์ดำ
เจ้าหน้าที่ นักการ-ภารโรง



นาย เชาวลิต นุดนาบี
เจ้าหน้าที่ นักการ-ภารโรง



นางสาวนภนภา ลิทธรรม
เจ้าหน้าที่ งานกิจกรรมนักเรียนนักศึกษา



นางสุภาพ กลสรร
เจ้าหน้าที่ งานการเงิน




พนักงานราชการ(สอน)



นายเทพพิทักษ์ เพ็งรอด
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชายานยนต์
ครู



นายธวัช พลชาลี
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาสามัญสัมพันธ์
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานสวัสดิการนักเรียน นักศึกษา
ครู



นางสาวกนกวรรณ มีแสง
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาบัญชี
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบัญชี



นายปฏิภาณ คำรินทร์
พนักงานราชการ(สอน) แผนกวิชาช่างไฟฟ้ากำลัง




ผู้ช่วยหัวหน้างาน



นางสาวอริศศรา ภูเวียงแก้ว
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานบริหารงานทั่วไป
ผู้ช่วยหัวหน้างาน งานทะเบียน